Mô tả
| Kích thước quạt | 140×140×25mm |
| Khối lượng | 200g |
| Điện áp định mức | 12VDC (PWM) |
| Điện áp hoạt động | 10.8~13.2VDC |
| Điện áp khởi động | 7VDC |
| Dòng định mức | 0.12A |
| Công suất tiêu thụ | 1.44W |
| Loại trục quay | Hydraulic Bearing |
| Tốc độ quay | 300±200~1800RPM±10%RPM |
| Áp lực khí tối đa | 1.65mmH2O |
| Lưu lượng khí tối đa | 72.2CFM |
| Độ ồn tối đa | 24.9dB(A) |
| Kết nối | 4PIN PWM |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | ID-Cooling |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Kích thước quạt tản nhiệt | 140mm |
Sản phẩm tương tự
Quạt tản nhiệt CoolerMaster MasterFan MF120 Prismatic
369.000₫ – 699.000₫Khoảng giá: từ 369.000₫ đến 699.000₫
Chọn
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm
