Mô tả
| Kích thước | 120×120×25 mm(L×W×H) |
| Trọng lượng | 137g |
| Tốc độ quay | 500~2500 RPM±10% |
| Lưu lượng khí | 79.89 CFM |
| Áp lực khí | 4.15 mmAq |
| Mức PWM ngừng quay | <5% PWM |
| Mức PWM bắt đầu quay | >10% PWM |
| Độ ồn mặt trước | ≤35.66 dB(A) |
| Độ ồn mặt bên | ≤32.32 dB(A) |
| Kết nối nguồn | 4-pin PWM |
| Loại trục quay | Hydro Bearing |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Cường độ dòng định mức | 0.4 A |
| Công suất tiêu thụ | 4.8 W |
| EAN | 6933412785385 |
| P/N | R-FD12V2-BKNPN1-G |
Thông tin bổ sung
| LED | Không LED |
|---|---|
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120mm |
| Thương hiệu | Deepcool |
