Mô tả
| Kích thước quạt | 120×120×25 mm (Dài×Rộng×Cao) |
| Trọng lượng tịnh | 141g |
| Tốc độ quạt | 500~1900 vòng/phút ± 10% |
| Luồng gió quạt | 56,31 CFM |
| Áp suất không khí của quạt | 1,48 mmAq |
| Mức độ tiếng ồn phía trước | ≤26,57 dB(A) |
| Mức độ tiếng ồn ở bên cạnh | ≤24,27 dB(A) |
| Đầu nối quạt | PWM 4 chân |
| Loại ổ trục | Vòng bi thủy lực |
| Điện áp định mức của quạt | 12 VDC |
| Dòng điện định mức của quạt | 0,12 A |
| Mức tiêu thụ điện năng của quạt | 1,44 W |
| Loại LED | Đèn LED RGB có thể điều chỉnh |
| Đầu nối LED | 3 chân (+5V-DG) |
| Điện áp định mức của LED | 5 VDC |
| Mức tiêu thụ điện năng của đèn LED | 1,70 W |
| EAN | 6933412785415 |
| Mã sản phẩm | R-FD12ARGBV2-BKAPN1-G |
Thông tin bổ sung
| LED | Không LED |
|---|---|
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120mm |
| Thương hiệu | Deepcool |
