Quạt tản nhiệt CoolerMaster MF200R ARGB
550.000₫
- Trang bị LED ARGB tùy chỉnh đầy đủ về màu sắc. Tương thích với Asus Aura, ASRock Polychrome Sync, MSI Mystic Light Sync.
- Sự kết hợp giữa công nghệ giảm tiếng ồn trục quay và đệm cao su để tạo sự yên tĩnh ngay cả khi PC của bạn đang hoạt động ở công suất cao.
- Thiết kế lai kết hợp của cả thiết kế động cơ phản lực và dạng cánh máy bay trực thăng mang đến cho bạn sự yên tâm áp lực khí.
- Cảm biến quạt thông minh để chống kẹt không bao giờ phải lo lắng về việc quạt bị mắc kẹt gây cháy moto quay.
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
Hết hàng
3
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Mã sản phẩm | R4-200R-08FA-R1 |
| Loại trục quay | SE |
| Tốc độ quay | 800 RPM ± 150 |
| Lưu lượng khí tối đa | 90.3 CFM ± 10% |
| Áp suất khí tối đa | 0.88 mmH2O |
| Độ ồn | 28 dBA |
| Kích thước | 200 x 200 x 25 mm |
| Tuổi thọ hoạt động | 160,000 Giờ |
| LED |
|
| Điện áp quạt |
|
| Kết nối nguồn | 3-Pin |
| Trọng lượng quạt | 259g |
Thông tin bổ sung
| Kích thước quạt tản nhiệt | 200mm |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Thương hiệu | Cooler Master |
