Quạt tản nhiệt ASUS ROG STRIX XF 120
900.000₫ Giá gốc là: 900.000₫.730.000₫Giá hiện tại là: 730.000₫.
- Sự kết hợp tối ưu giữa lưu lượng và áp suất tĩnh: Cho phép sử dụng cho case máy tính, bộ tản nhiệt nước AIO hoặc tản nhiệt khí CPU
- Vòng bi MagLev: Ổn định moto giảm ma sát và tiếng ồn đồng thời cung cấp tuổi thọ hoạt động tới 400.000 giờ
- Cấu hình âm thanh giảm thiểu tối đa: Độ ồn hoạt động chỉ 22,5 dB (A)
- Thiết kế khung và cánh quạt dạng khí động học: Giảm thiểu sự nhiễu loạn và tối đa hóa luồng không khí thổi
- Phạm vi hoạt động rộng: Phạm vi điều tốc linh hoạt từ 250 – 1800 vòng/phút
- Miếng đệm và giá đỡ chống rung: Giảm độ rung và chống rung
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
7
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Loại trục quay | Magnetic-levitation |
| Tốc độ quay tối đa | 1800 rpm (+/- 10%) |
| Lưu lượng khí | 62.5 CFM |
| Áp lực khí | 3.07 mm H2O |
| Độ ồn | 22.5 dB(A) |
| Công suất tiêu thụ | 1.08W |
| Điện áp hoạt động | 12V |
| Điện áp khởi động | 10.2V |
| Cường độ dòng hoạt động | 0.09A |
Thông tin bổ sung
| LED | Không LED |
|---|---|
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120mm |
| Thương hiệu | Asus |