Quạt tản nhiệt Arctic P12 PRO ARGB WHITE
490.000₫
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
5
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | P12 PRO ARGB WHITE |
| Loại trục quay | Fluid Dynamic Bearing |
| Tốc độ quay | 600 – 3000 RPM (0 RPM với mức PWM dưới 5%) |
| Lưu lượng khí | 77 cfm | 131 m³/h |
| Áp lực khí | 6.9 mmH2O |
| Trọng lượng quạt | 185g |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Cường độ dòng định mức | 0.33A |
| Kết nối nguồn | 4Pin PWM + 4Pin Socket |
| Chiều dài cáp nguồn | 400mm + 80mm |
| Kích thước quạt | 120 x 120 x 25mm |
| LED |
|
Thông tin bổ sung
| LED | LED ARGB |
|---|---|
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120mm |
| Thương hiệu | Arctic |
