Ổ cứng di động ADATA HC660 2TB
1.980.000₫
- Nhờ được làm thủ công tỉ mỉ và cân bằng, HC660 có chiều cao (hoặc độ dày) gần bằng với một ổ đĩa bên trong 2,5 inch độc lập.
- Kim loại được phun cát và mạ điện trong vỏ máy HC660 để mang lại khả năng chống trầy xước, vụn sơn, dấu vân tay và vết ố.
- Với các cảm biến chống sốc độc quyền của ADATA, mọi hoạt động của ổ đĩa sẽ ngừng lại khi phát hiện thấy một cú sốc vật lý.
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
9
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Dung lượng | 2TB |
| Màu sắc | Titan |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 120 x 76 x 9,6 mm / 4,7 x 3,0 x 0,38 “ |
| Cân nặng | 124g / 4.3oz |
| Kết cấu | Kim loại / nhựa |
| Giao diện | USB 3.2 Gen1, tương thích ngược với USB 2.0 |
| Yêu cầu hệ điều hành | Windows XP trở lên |
| Mac OS X 10.6 trở lên | |
| Linux Kernel 2.6 trở lên | |
| Op. Nhiệt độ | 5 ° C (41 ° F) đến 50 ° C (121 ° F) |
| Op. Vôn | DC 5V, 900mA |
| Phụ kiện | Cáp USB 3.2 Gen1; Hướng dẫn nhanh |
| Bảo hành | 3 năm |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | ADATA |
|---|
