Khung LED ASIAHORSE LIGHTSABER X – M-ATX
390.000₫
- Khung LED tạo dải sáng viền đẹp mắt cho bo mạch chủ.
- 24 bóng LED bố trí hợp lý cho hiệu ứng ánh sáng chuyển đổi mượt mà.
- LED ARGB hỗ trợ đồng bộ với bo mạch chủ qua chân cắm 3PIN 5V.
- Lắp đặt dễ dàng mà không cần thêm công cụ hỗ trợ.
- BẢO HÀNH 3 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
8
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | LIGHTSABER X ARGB – MATX |
| Vật liệu cấu tạo | PCB/PC/EVA |
| Chiều dài dải LED | 240mm + 240mm |
| Loại LED | Addresable RGB (ARGB) |
| Kết nối LED | 3-Pin 5V (Có cáp chia nối tiếp) |
| Số bóng LED | 24 |
| Điện áp định mức | 5VDC |
| Cường độ dòng hoạt động | 0.85A |
| Công suất tiêu thụ | 4.25W |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | ASIAHORSE |
|---|
