Giá dựng VGA Lian Li 4 Slots Vertical GPU Kit (VG4v4) – WHITE
2.390.000₫
- Hỗ trợ tùy chỉnh góc nghiêng linh hoạt (trước – trung tâm – sau), tối ưu góc trưng bày GPU theo ý muốn
- Thiết kế 3 mức điều chỉnh độ cao (mỗi nấc 10,16mm), cải thiện luồng gió và tối ưu không gian cho tản nhiệt
- Tay đỡ gia cố chắc chắn, chịu tải lên đến 10kg, ngăn chặn tình trạng xệ GPU theo thời gian
- Tích hợp hệ thống đèn 5V ARGB, đồng bộ hoàn hảo với phần mềm mainboard, nâng tầm thẩm mỹ dàn PC
- Dây riser PCIe 5.0 dài 200mm, băng thông lên đến 32Gb/s, tương thích ngược với PCIe 2.0 – 4.0
- Tương thích case ATX, hỗ trợ GPU dày lên đến 4 slot, dễ dàng lắp đặt cho nhiều cấu hình mạnh mẽ
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
3
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Khả năng tương thích |
|
| Tên sản phẩm | 4 Slots Vertical GPU Kit (VG4v4) |
| Mã sản phẩm | VG4-5-V4W |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước tổng thể | 168.63mm (L) x 147.5mm (W) x 234.86mm (H) |
| Vật liệu cấu tạo | Thép |
| Cáp Riser | Gen 5.0 (Đảm bảo BIOS của bo mạch chủ được cập nhật lên phiên bản mới nhất để tương thích hoàn toàn với PCIE 5.0) |
| Chiều dài cáp Riser | 200mm |
| Chuẩn giao tiếp | PCI-E X16 |
| Số khe PCI mở rộng yêu cầu | 4 Khe |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | LIAN LI |
|---|
