Bộ chia tín hiệu LED ARGB Deepcool SC700
300.000₫ Giá gốc là: 300.000₫.229.000₫Giá hiện tại là: 229.000₫.
- SC700 cung cấp giải pháp cấp nguồn LED ARGB cho tối đa tới 12 thiết bị cùng lúc.
- Nguồn phụ SATA tích hợp đảm bảo cung cấp đủ điện áp và ổn định cho tất cả các thiết bị kết nối với HUB.
- Cơ chế gắn dùng nam châm đơn giản tiện lợi dễ dàng cố định bất kỳ vị trí nào trong thùng máy.
- Sản phẩm tương thích với chân cắm ARGB 3PIN DGND tiêu chuẩn các bo mạch chủ MSI, Asrock, Asus…
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
9
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước tổng thể | 84×45×15 mm |
| Trọng lượng | 38g |
| Loại chân cắm | ARGB-3Pin |
| Số cổng | 12 |
| Chiều dài cáp tín hiệu | 538mm |
| Điện áp định mức | 5V DC |
| Cường độ dòng an toàn |
|
| Kết nối nguồn | SATA Molex |
| Tổng cường độ dòng an toàn | 6A Max |
| Phương thức lắp đặt | Nam châm |
| Màu sắc | Đen |
| EAN | 6933412796497 |
| P/N | R-SC700-BKNSNN-G |
| Bảo hành | 12 tháng |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | Deepcool |
|---|
