Case máy tính Lian Li LANCOOL III WHITE
3.890.000₫
- Làm mát vượt trội với hỗ trợ nhiều bộ tản nhiệt và quạt
- Các tùy chọn quản lý cáp tuyệt vời cho một bản dựng sạch sẽ
- Hỗ trợ các GPU có chiều dài đầy đủ dài tới 420mm
- Có thể hỗ trợ bo mạch chủ lên đến E-ATX (rộng dưới 280mm)
- Có thể gắn tới 12 ổ lưu trữ bên trong
- Vị trí kép cho bảng điều khiển I / O phía trước đầy đủ tính năng
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
9
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Mã sản phẩm | LANCOOL 3-W |
| Kích thước | 526mm x 238mm x 523mm |
| Vật liệu cấu tạo |
|
| Hỗ trợ bo mạch chủ | Mini-ITX / M-ATX / ATX / E-ATX (dưới 280mm) |
| Hỗ trợ GPU | 420mm |
| Hỗ trợ PSU | ATX (dưới 220mm) |
| Hỗ trợ gắn quạt tản nhiệt |
|
| Hỗ trợ tản nhiệt nước AIO |
|
| Hỗ trợ tản nhiệt khí | Cao tối đa 187mm |
| Hỗ trợ gắn ổ cứng |
|
| I / O phía trước | 2 x USB 3.0 1 x USB Loại C 1 x Âm thanh 1 x Nút Nguồn 1 x Nút Khởi động lại |
| Màu sắc | Màu đen |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | LIAN LI |
|---|---|
| Kích thước Case | Full-Tower ATX |
